Sàn đấu giá tài sản số – Minh bạch, an toàn, hiệu quả
  • Trang chủ
  • Tài sản đấu giá
    • Trang sức
    • Đá quý
    • Phương tiện
    • Bất động sản
    • Biển số xe
    • Sưu tầm nghệ thuật
  • Phiên đấu giá
    • Sắp diễn ra
    • Đang diễn ra
    • Đã kết thúc
  • Thông báo
  • Tin tức
  • Giới thiệu
  • Liên hệ
Đăng nhập Đăng ký
0

Thông báo

Chưa có thông báo gần đây

Thông báo mới sẽ hiển thị tại đây khi có sự kiện.

    avatar
    Tài khoản
    avatar

    Tài khoản

    Cá nhân

    Thông tin tài khoản Lịch sử đấu giá Đổi mật khẩu Đăng xuất
    Trang chủ / Phương tiện

    Phương tiện

    Có 414 phiên đấu giá

    Xe ô tô con nhãn hiệu: Mercedes-Benz, số loại: S450, Màu sơn: Đen, BKS: 30G - 468.89, Số chỗ ngồi: 04, Số khung: 29641A536105, Số máy: 682431095572 theo Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 762128 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an thành phố Hà Nội cấp ngày 08/08/2020, đứng tên Công ty TNHH MTV Thương mại Cửu Long

    Xe ô tô con nhãn hiệu: Mercedes-Benz, số loại: S450, Màu sơn: Đen, BKS: 30G - 468.89, Số chỗ ngồi: 04, Số khung: 29641A536105, Số máy: 682431095572 theo Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 762128 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an thành phố Hà Nội cấp ngày 08/08/2020, đứng tên Công ty TNHH MTV Thương mại Cửu Long

    Mã phiên: 210803
    Giá khởi điểm: 300,000,000 VNĐ
    Phiên đấu giá kết thúc sau:
    --
    Tàu chở dầu, trọng tải TP: 2.578 tấn, cấp phương tiện VR-SB, mang tên Thành Công 98 Đấu giá không thành công

    Tàu chở dầu, trọng tải TP: 2.578 tấn, cấp phương tiện VR-SB, mang tên Thành Công 98

    Mã phiên: LIA210801
    Giá khởi điểm: 1,000,000,000 VNĐ
    Phiên đấu giá kết thúc sau:
    --
    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634 Đấu giá không thành công

    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634

    Mã phiên: 240801
    Giá khởi điểm: 200,000,000 VNĐ
    Phiên đấu giá kết thúc sau:
    --
    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634 Đấu giá thành công

    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634

    Mã phiên: 250801
    Giá khởi điểm: 200,000,000 VNĐ
    Phiên đấu giá kết thúc sau:
    --
    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634

    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634

    Mã phiên: 170803
    Giá khởi điểm: 1,000,000,000 VNĐ
    Phiên đấu giá kết thúc sau:
    --
    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634

    Ô tô vios trắng, BKS 30H 27634

    Mã phiên: 260801
    Giá khởi điểm: 300,000,000 VNĐ
    Phiên đấu giá kết thúc sau:
    --

    Hiển thị 409 - 414 của 414 phiên đấu giá

    « Trước 33 34 35 Sau »
    logo-web CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH THIÊN BÌNH
    • Địa chỉ: Số 69, đường Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, TP. Hà Nội
    • Mã số thuế: 0110165967
    • Hotline: 0110165967
    • Email: email@daugiathienbinh.vn
    • Giấy chứng nhận ĐKHĐ: 41/TP-ĐKHĐ do Sở Tư pháp Hà Nội cấp ngày 21/01/2019
    Trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến daugiathienbinh.vn đã được Sở Tư pháp thành phố Hà Nội phê duyệt đủ điều kiện thực hiện hình thức đấu giá trực tuyến theo Quyết định số 000/QĐ-STP ngày 01/01/2020.
    blogers
    THEO DÕI TIN ĐẤU GIÁ
    Đăng ký bộ công thương
    blogers
    SƠ ĐỒ
    WEBSITE
    • Facebook
    • Youtube
    • Twitter
    Về chúng tôi
    • Giới thiệu
    • Quy chế hoạt động
    • Điều khoản dịch vụ
    • Tài liệu
    Trợ giúp và hướng dẫn
    • Câu hỏi thường gặp
    • Sandbox thử nghiệm phiên
    • Hướng dẫn sử dụng
    • Yêu cầu tranh chấp, khiếu nại
    • Chính sách bảo mật thông tin
    • Chính sách cookie

    © 2026 Công ty đấu giá hợp danh Thiên Bình. All rights reserved.

    • Trang chủ
    • Tài sản đấu giá
      • Trang sức
      • Đá quý
      • Phương tiện
      • Bất động sản
      • Biển số xe
      • Sưu tầm nghệ thuật
    • Phiên đấu giá
      • Sắp diễn ra
      • Đang diễn ra
      • Đã kết thúc
    • Thông báo
    • Tin tức
    • Giới thiệu
    • Liên hệ